Mithi Mithi Amrit Maan Jasmine Sandlas Video Song Download HD




Video : Mithi Mithi Amrit Maan Jasmine Sandlas

Artist Amrit Maan,jasmine Sandlas
Music Intense
Lyrics Amrit Maan
Punjabi Videos
Label Crown Records

Mithi Mithi (Full Video) Amrit Maan Ft Jasmine Sandlas | New Punjabi Songs 2019 | Mrhd_Punjabi
Crown Records & Vikram Puwar Presents
Song – MIthi Mithi
Singer – Amrit Maan Ft Jasmine Sandlas
Lyrics – Amrit Maan
Music – Intense
Video – Tru Makers
Directors – Dilsher Singh & Khushpal Singh
Producer – Amar Puwar , Andy Puwar
Project head – Jasvir Thind
special thanks – Prabhjinder Gill
Label – Crown Records
Online Promotion – Gold media
Youtube Promotion – Being Digital
Contact Us :-
Jasvir Thind – 9721000003
Whatsapp – 0012099003871
Caller Tunes:
AIrtel : Dial 5432116850963
Vodafone : DIal 53711107996
Idea : DIal 5678911107996
BSNL South/East : BT 11107996
BSNL North West : BT 7251745
Aircel: DT 7251745
Email – CROWNRECORDSUSA@GMAIL.COM
Amar@thecrownrecords.com
Mithi Mithi | Amrit Maan Ft Jasmine Sandlas | New Punjabi Songs 2019 | Latest Punjabi Songs 2019.
Latest Punjabi Video song Download HD 2019 Mithi Mithi by the Singer Amrit Maan,jasmine Sandlas. Music directed by Intense. Mithi Mithi Lyrics penned and written by Amrit Maan . Download New Punjabi Full Video Mithi Mithi 1080P 720P 480P 3gp Mp4 Mp3 Song.

lyrics

Gonne Aane Aala!
Gulaabi Queen!
Intense music!
Lakhan turreyan phiran goriyan
Tu hi jach gayi akhan nu
Hunn sunde aaye aan
Par ishq na hoya jattan nu
Mittran nu kar gayi collect balliye
Sachi dassan look teri sick balliye
Lifetime mittran nu bond kar laan
Takkda beghani ni oh jeck balliye
Takkda beghani ni oh jeck balliye
Narm jeha gabru, haye gabru
Par tikhi tikhi tu
Gaddi kaali, haye kaali
Par chitti chitti nu
Ek thoda kauda, haye kauda
Par mithi mithi tu
Tere naal main laiyan akhiyan
Bhull gayi hosh zamane di
Nain vichon piya kar
Tainu ki lod maikhane di
Tainu ki lod maikhane di
Kudi main challi ya chhalli
Maara fire je akh da ve
Udta kahla sirre aala
Phire bahla jachda ve
Jodi enni sohni nai honi
Jagg taan hi machda ve
Gift god aen
Nale khel naseeban da
Patta ameeran ton
Eh dil gareeban da x (2)
Dil gareeban da
Ni high tera nakhra, haye nakhra
Par nikki nikki tu
Gaddi kaali, haye kaali
Par chitti chitti nu
Ek thoda kauda, haye kauda
Par mithi mithi tu
Taur meri kardi ae feel mundeya
Karda Miami saara seal mundeya
Qatlan ve cash mere sir paine ne
Labh laan koyi changa jeha vakeel mundeya
Labh laan koyi changa jeha vakeel mundeya
Modde te taake mere karke
Rifle dunali rakhda ve
Udta kahla sirre aala
Phire bahla jachda ve
Jodi enni sohni nai honi
Jagg taan hi machda ve
Bohatan saalan baad goriye
Munda notice kitta tu
Dhuppe laake rakhdi aen
Jo kaale rang di deetan tu
Akh meri boldi ae
Mote peg doldi ae
Jattan nu vi rahi koyi hosh na
Walk meri dekh ke re
Dooron matha tek deve
Appe mari jaande mera dosh na
Aivein vich maana mera dosh na
Gonne aane aaja, haye aaja
Banke Maan’an di nooh
Gaddi kaali, haye kaali
Par chitti chitti nu
Ek thoda kauda, haye kauda
Par mithi mithi tu

(Visited 20 times, 20 visits today)
Mithi Mithi – Amrit Maan – Jasmine Sandlas Video HD Download

Mithi Mithi Amrit Maan Jasmine Sandlas Video Download HD



Mithi Mithi Amrit Maan Jasmine Sandlas Mp3 Song Download